June 27, 2022
Jiya Khan

खूप कमी वेळातच या अभिनेत्री जगाचा घेतला होता निरोप! आज ही रहस्य बनून आहे मृत्युचे कारण….

मित्रांनो, बॉलिवूड अभिनेत्री जिया खानने वयाच्या अवघ्या २५ व्या वर्षी ३ जून २०१३ रोजी जगाला निरोप दिला. जिया खानचा मृत्यू आजही एक गूढच आहे, ज्याचे निराकरण झाले नाही. जिया खानचा जन्म २० फेब्रुवारी १९८८ रोजी न्यूयॉर्कमध्ये झाला. त्याच्या खात्यात फक्त तीन चित्रपट आहेत. ज्यांनी इतक्या कमी चित्रपटांमध्ये अभिनय केला पण तरीही प्रेक्षकांची मने जिंकली.

तुम्हाला माहिती साठी सांगतो की, जिया खानने अमिताभ बच्चन यांच्यासोबत तिच्या पहिल्या चित्रपटामध्ये काम केले होते. जेव्हा चित्रपटाला विरोध झाला तेव्हा जियाचे नाव पुढे आले आणि लोकांनी तिला पहिल्या चित्रपटापासून ओळखायला सुरुवात केली.
यानंतर ती गजनी मध्ये आमिर खान आणि हाऊसफुल सोबत अक्षय कुमार सोबत दिसली. एवढ्या मोठ्या कलाकारांसोबत काम करणं हे स्वप्न असतं पण जियाची स्वप्नं लवकरच पूर्ण होत होती पण अचानक ती हे जग सोडून निघून गेली.

Jiya Khan

३ जून २०१३ रोजी जिया खानने तिच्या मुंबईतील घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केली. जियाच्या मृत्यूनंतर तीन दिवसांनी तिच्या बहिणीला ६ पानी सुसाईड नोट मिळाली. या चिठ्ठीत जिया खानने तिचा प्रियकर सूरज पांचोलीसोबतच्या नात्याची चर्चा केली होती. या पत्रात जियाने सूरजवर अनेक खळबळजनक आरोप केले होते.

केवळ २५ वर्षांच्या जियाच्या अवतीभवती मृत्यूचे कवच होते. मरण्यापूर्वी जियाने सूरजशी शेवटचे बोलले. पोलिसांनी सूरजला अटक केली आणि २३ दिवस तुरुंगात राहिल्यानंतर सूरजला जामीन मिळाला. आज या गोष्टीला सात वर्षे उलटली तरी मृत्यूचे गूढ अद्याप बाहेर आलेले नाही आहे. आज जिया खान आपल्यात नाही पण तिच्या छोट्या कारकिर्दीत तिने खूप प्रभावी काम केले. २०१३ मध्ये त्यांनी आत्महत्या केली. त्याचा मृतदेह त्याच्या जुहूच्या घरात सापडला.

टीप- तर मित्रानो तुम्हाला हा लेख कसा वाटला आवडला की नाही..? खरं बोला की राव..? आम्हाला वाईट नाही वाटणार आणि याचबरोबर तुम्हाला कोणते लेख वाचायला आवडतील आम्हाला कमेंट्सद्वारे कळवा. तुमच्या लाईक शेअर आणि कमेंट्समुळे आम्हाला प्रोत्साहन मिळत राहते. चला आपली रजा घेतो पुन्हा भेटू एका नवीन टॉपिक सह! तोपर्यंत वाचत रहा. धन्यवाद.

Leave a Reply

Your email address will not be published.