May 17, 2022
Groom bride

आश्चर्यकारक! वर वधूसोबत उभा होता, लग्नाच्या मध्येच वराच्या आईने वराला चप्पल मारायला सुरुवात केली…

लग्नात अनेकदा असे दिसून येते की त्यांचे पालक वधू-वरांना आशीर्वाद देण्यासाठी येतात. पण अशाच एका लग्नात वराच्या आईने त्याला स्टेजवरच मारहाण केल्याचे पाहायला मिळाले आहे. हे दृश्य उत्तर प्रदेशातील हमीरपूर जिल्ह्यातील भरुआ सुमेरपूर भागातील आहे. येथे राहणाऱ्या एका तरुणाने काही काळापूर्वी एका तरुणीसोबत कोर्ट मॅरेज केल्याचे सांगितले जात आहे. ही मुलगी दुसऱ्या जातीची होती, तर मुलगा दुसऱ्या जातीतला होता.

कोर्ट मॅरेजनंतर दोघांनीही गेस्ट हाऊसमध्ये रितीरिवाजानुसार लग्न केल्याचे सांगितले जात आहे. वधूच्या वडिलांनी सुनेच्या आई-वडिलांना आणि भावांना लग्नासाठी बोलावले नाही कारण ते या लग्नाच्या विरोधात होते. रात्री वधू-वर मंचावर पुष्पहार घालत असताना अचानक वराची आई तोंडाला कापड बांधून मंचावर पोहोचली. फोटोग्राफरला धक्का देत तिने पुढे जाऊन मुलावर चप्पलांचा वर्षाव केला.

व्हायरल झालेल्या व्हिडिओमध्ये दिसत आहे की, वधूच्या वेषात वर कसा तरी स्वतःचा बचाव करत आहे. दरम्यान, उपस्थित लोकांनी वराच्या आईला पकडून मंचावरून खाली उतरवले, त्यानंतर ती सर्वांना शिवीगाळ करत परतली. या घटनेनंतर लग्नाचे इतर विधी पूर्ण करून वधूला निरोप देण्यात आला. खरं तर चर्चा होती आंतरजातीय विवाहाची. वराच्या कुटुंबीयांचा या लग्नाला पूर्ण विरोध होता, पण तरीही त्याच्या आईचा राग मधल्या टप्प्यावर आला. हे प्रकरण आंतरजातीय विवाहाशी संबंधित आहे.

हमीरपूर जिल्ह्यातील भरुआ सुमेरपूर येथील शिवानी पॅलेसच्या मागे राहणाऱ्या उमेशचंद्रने काही दिवसांपूर्वी शेजारी राहणाऱ्या मुलीसोबत कोर्ट मॅरेज केले होते. तेव्हापासून दोघेही पती-पत्नी म्हणून राहत होते. ३ जुलै रोजी लग्नाची तारीख निश्चित करण्यात आली होती, हा कार्यक्रम शहरातील एका गेस्ट हाऊसवर ठेवण्यात आला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.