May 17, 2022
Shehnaz Gill

केवढ्या संपत्तीची मालकीण आहे सेहनाज गिल..? सिद्धार्थ शुक्लाने सेहनाजला जाते वेळी ठेवली एवढी संपत्ती…

मित्रांनो, सुप्रसिद्ध टीव्ही अभिनेता सिद्धार्थ शुक्ला याने वयाच्या ४० व्या वर्षी हे जग सोडले, यानंतर दिवंगत अभिनेत्याचे कुटुंबीय आणि जवळच्या लोकांना धक्का बसला आहे. दरम्यान, सिद्धार्थ शुक्लाच्या मृत्यूनंतर शहनाज गिलचे नावही चर्चेत आले आहे. सिद्धार्थच्या मृत्यूनंतर शहनाज गिल पूर्णपणे तुटल्याचे बोलले जात आहे. त्याची अवस्था वाईट आहे. “बिग बॉस १३” दरम्यान सिद्धार्थ शुक्ला आणि शहनाज गिल एकमेकांच्या खूप जवळ आले होते आणि ही जोडी चाहत्यांना खूप आवडली होती.

याच कारणामुळे लोकांनी त्याला ‘सिडनाज’ असे नाव दिले होते पण आता सिदनाजची जोडी तुटली आहे. आता चाहत्यांना शहनाजचे आयुष्य आणखी जवळून बघायचे आहे. शहनाज गिलच्या पर्सनल लाईफपासून ते प्रोफेशनल लाईफपर्यंत या काळात चर्चेत राहते. २७ जानेवारी १९९३ रोजी चंदीगड येथे जन्मलेली शहनाज गिल एक पंजाबी अभिनेत्री तसेच मॉडेल डान्सर आहे. तिने “बिग बॉस १३” मध्ये भाग घेतला आणि येथूनच तिने अभिनेता सिद्धार्थ शुक्लासोबत तिची केमिस्ट्री तयार केली, जी लोकांना खूप आवडली. बिग बॉस सीझन १३ नंतर शहनाजच्या लोकप्रियतेत मोठी वाढ झाली होती.

पंजाबी मध्यमवर्गीय शीख कुटुंबात जन्मलेल्या शहनाज गिलने तिच्या करिअरची सुरुवात मॉडेलिंगपासून केली आणि हळूहळू ती पंजाबी अभिनेत्री म्हणून प्रसिद्ध झाली. शहनाज गिल २०१५ मध्ये पहिल्यांदा एका म्युझिक व्हिडिओमध्ये दिसली होती. तो व्हिडिओ गुरविंदर ब्रार यांनी बनवला आहे. शिव दी किताब असे या व्हिडिओचे नाव आहे. त्यानंतर ती अनेक म्युझिक व्हिडिओंमध्ये दिसली. ती यारी (गुरु), येस बेबी (गॅरी संधू), लाख लहता (रवनीत सिंग) मध्ये दिसली आहे.

कंवर चंचल यांनी तयार केलेल्या “माझे दी जट्टी” या म्युझिक व्हिडिओमध्ये शहनाज गिल देखील दिसली आहे. या व्हिडिओच्या माध्यमातून त्याला चांगलीच प्रसिद्धी मिळाली. त्यांच्या कारकिर्दीत त्यांना खूप प्रसिद्धी मिळाली. आज शहनाज गिलला बहुतेक लोक ओळखतात. त्याला कोणत्याही परिचयाची गरज नाही. एवढेच नाही तर शहनाज गिल ही करोडोंच्या संपत्तीची मालकही आहे.

रिपब्लिकवर्ल्ड डॉट कॉमच्या वृत्तानुसार शहनाज गिलच्या मालमत्तेबद्दल बोलताना शहनाज गिलकडे ३० दशलक्ष म्हणजेच तीन कोटी रुपयांच्या एकूण संपत्तीची मालक आहे. शहनाज गिल इव्हेंट्सचे प्रमोशन देखील करते, ज्यासाठी ती फी म्हणून मोठी रक्कम घेते.शहनाज गिल सोशल मीडियावर देखील खूप सक्रिय आहे आणि तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर एका पोस्टसाठी तब्बल ८ लाख रुपये आकारते. जर आपण शहनाज गिलच्या सर्व सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मबद्दल बोललो तर ते सरासरी १० लाख रुपये घेतात. शहनाज गिललाही वाहनांची शौकीन आहे. अलीकडेच त्याने मर्सिडीज-बेंझ एस कार खरेदी केली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.